Kết quả bóng đá

03:00
Celta Vigo
1-0
Almeria 1
02:30
SC Freiburg
2-2
Bayern Munich
02:45
3 Lazio
0-1
AC Milan
03:00
Monaco
0-0
PSG
16:25
FC Macarthur
2-0
Melbourne City
17:00
Yokohama Marinos
0-1
Avispa Fukuoka
17:00
Kawasaki Frontale
4-5
Jubilo Iwata
00:00
Al Hilal
3-1
Al Ittihad(KSA)
21:00
Abha
2-0
Al-Tai
21:00
Al-Akhdoud
1-2
Al-Riyadh
14:30
Jeonbuk Hyundai Motors
1-1
Daejeon Citizen
12:00
Ulsan Hyundai FC
1-0
Pohang Steelers 1
19:00
Shanghai Port
3-1
Wuhan Three Towns
18:35
Qingdao Youth Island
1-1
Henan Football Club 1
17:00
Shandong Taishan
4-2
Changchun Yatai
16:00
U19 Huế
0-0
Hoang Anh Gia Lai U19
Pen [7-8]
14:00
U19 Viettel
2-0
U19 Thanh Hóa
03:00
West Brom
2-1
Coventry City
03:15
GD Chaves
1-5
FC Arouca
02:00
Volendam
2-5
NEC Nijmegen
17:00
SHB Đà Nẵng
2-0
Phù Đổng
15:00
2 Phú Thọ
1-1
Hoa Binh
06:10
Boyaca Chico
1-1
Deportes Tolima
04:00
Envigado FC
2-2
Jaguares de Cordoba
00:00
Kasimpasa
0-0
Sivasspor
02:45
Westerlo
0-1
Charleroi
22:59
Fasil Kenema
2-1
Hawassa City FC
20:00
Mekelakeya
2-3
Hadiya Hossana
21:40
AS du Port
0-1
Garde-Cotes FC
19:10
1 ASAS Djibouti Telecom
3-1
Garde Republicaine SIAF
19:00
Bhayangkara Solo FC
3-2
Madura United
15:00
Persikabo 1973
0-1
Arema FC
22:59
Kiyovu FC
2-1
Police(RWA)
20:00
AS Kigali
0-1
Etoile de LEst
20:40
BS Dynamic
1-4
Flambeau du Centre
20:00
Aigle Noir
1-0
Romania Inter Star
18:10
Rukinzo FC
1-0
Moso Sugar Company
22:59
Partizani Tirana
3-0
KS Perparimi Kukesi
19:30
KF Laci
0-1
Skenderbeu Korca
19:30
Egnatia
1-1
KS Dinamo Tirana
01:00
Asante Kotoko FC
1-0
Bibiani Gold Stars
22:00
Standard Sumgayit
1-3
FK Kapaz Ganca
01:00
AI Kahrabaa
3-0
Naft Alwasat
23:30
Al Qasim Sport Club
0-1
Karbalaa
21:00
Al Quwa Al Jawiya
0-0
Naft Al Junoob
18:30
Naft Misan
0-0
Al-Naft 1
18:30
Al Karkh
0-3
AL Najaf
20:45
Al-Nejmeh
1-1
Al-Ahed 1
21:00
ATK Mohun Bagan
3-0
Jamshedpur FC
18:15
Khovd
2-5
Erchim
22:15
Al-Shabab(KUW)
1-2
Khaitan
02:45
Bala Town F.C.
1-0
Connahs Quay Nomads FC
02:45
Caernarfon
1-0
Newtown AFC
00:00
FC Flora Tallinn
2-0
FC Nomme United
00:00
Suduva
0-0
Siauliai
02:00
UTS Union Touarga Sport Rabat
3-2
CAYB Club Athletic Youssoufia
00:00
SCCM Chabab Mohamedia
0-1
Union Touarga Sport Rabat
22:59
Rostov FK
2-0
Krylya Sovetov
23:30
NK Aluminij
2-0
NK Mura 05
02:45
Sligo Rovers
0-1
Shelbourne
02:45
Galway United
2-1
Waterford United
02:45
Derry City
2-1
St. Patricks Athletic
01:00
CSM Politehnica Iasi
0-0
Dinamo Bucuresti
01:10
Midtjylland
2-0
FC Copenhagen
05:00
Club Atletico Tigre
1-0
Central Cordoba SDE
23:15
Al-Wasl
2-0
Al-Sharjah
20:35
Ajman
2-0
Emirates Club
20:35
1 Khor Fakkan
0-3
Al Ahli(UAE)
02:15
Aarau
2-0
Neuchatel Xamax
01:30
Stade Nyonnais
1-1
FC Wil 1900
00:00
Ceramica Cleopatra FC
2-0
El Mokawloon El Arab
21:00
Pharco
2-1
NBE SC
02:30
Ruch Chorzow
3-0
Piast Gliwice
00:00
Cracovia Krakow
0-1
Warta Poznan
00:00
Dinamo Batumi
1-0
FC Kolkheti Poti
02:30
Sporting Gijon
2-1
Albacete 1
00:30
Hertha Berlin
2-2
Holstein Kiel
00:30
Schalke 04
3-1
St. Pauli
02:00
FC Eindhoven
1-1
AZ Alkmaar (Youth)
02:00
ADO Den Haag
2-1
Jong Ajax (Youth)
02:00
NAC Breda
3-1
FC Utrecht (Youth)
02:00
SC Telstar
1-1
Roda JC
02:00
MVV Maastricht
1-3
Dordrecht
02:00
Helmond Sport
1-1
VVV Venlo
02:00
De Graafschap
2-1
FC Oss
02:00
Emmen
2-0
Willem II
03:00
AD Tarma
2-0
Alianza Lima 1
22:30
Cherno More Varna
2-1
Botev Vratsa
06:00
South Hobart U21
3-0
Clarence Zebras FC U21
05:30
Deportivo Cali Nữ
0-1
America de Cali Nữ
05:00
Auckland City
2-0
Manurewa AFC
01:00
Tvaakers IF
2-1
Qviding FIF 1
01:00
FC Trollhattan
2-0
Stenungsunds IF
01:00
USV Gnas
5-1
SV Pachern
01:00
Stockerau
2-2
Zwettl SC
00:30
Sotra
3-2
Loddefjord
00:30
Levanger FK
0-1
Stjordals Blink
00:30
Trelleborgs FF Nữ
1-1
KIF Orebro DUFF Nữ
00:30
Salzburger AK 1914
4-0
St. Johann
00:00
SV Tillmitsch
3-0
SVL Flavia Solva
00:00
Aalesund FK
3-1
Brattvag
00:00
SK Furstenfeld
2-0
SV Krottendorf
00:00
Stabaek Nữ
2-1
Kolbotn Nữ
20:15
Al-Ansar Youths
2-2
Al Sharq U19
20:00
FC Karpaty Lviv
2-1
Nyva Ternopil
20:00
Vaxjo Nữ
1-2
Linkopings Nữ
19:00
Prykarpattya Ivano Frankivsk
3-0
FC Victoria Mykolaivka
19:00
Stabaek
2-1
Start Kristiansand
18:45
1 Balestier Khalsa FC
4-1
Tanjong Pagar Utd
18:45
Young Lions
5-2
Geylang United FC
17:00
FC Bukovyna chernivtsi
1-2
Metalist Kharkiv
17:00
Khust City
2-3
Skala 1911 Stryi
15:30
Legion Dynamo
1-3
FK Pobeda Junior
15:00
Riverside Olympic
0-0
Launceston United
Pen [4-3]
02:30
1 GKS Tychy
0-1
Arka Gdynia
00:00
Stal Rzeszow
1-3
Miedz Legnica
00:00
Al-Arabi SC
2-3
Al Rayyan 1
22:00
Al-Sadd
3-0
Qatar SC
22:00
Al Duhail
1-4
Al-Garrafa
05:30
1 Guarani CA
1-1
Cerro Porteno
12:00
FC Anyang
2-0
Seongnam FC
12:00
Ansan Greeners FC
1-2
Gyeongnam FC
01:30
Nancy
3-1
Nimes
01:30
Martigues
2-1
Epinal
01:30
Cholet So
2-1
Dijon
21:00
Chamois Niortais
3-2
Marignane Gignac
01:00
SV Sandhausen
1-0
SC Freiburg (Youth)
06:00
Monagas SC
3-2
Estudiantes Merida FC
03:00
Metropolitanos FC
1-1
Carabobo FC
00:30
Cukaricki Stankom
2-1
FK Napredak Krusevac
20:00
1 Radnicki 1923 Kragujevac
1-0
IMT Novi Beograd
02:45
Arbroath
3-2
Raith Rovers
00:00
Umraniyespor
2-0
Altay Spor Kulubu
06:00
Correcaminos UAT
1-1
Tlaxcala FC
23:45
Pogon Siedlce
1-1
Hutnik Krakow
19:00
Tekstilac
1-0
Proleter Novi Sad
22:30
Krka
3-1
Triglav Gorenjska
19:00
Teshrin SC
1-0
Al Wathbah
19:00
Al-Taleiah
1-0
Al-Horiyah
19:00
Al-Sahel(SYR)
1-2
Jableh SC
19:00
Al-Karamah
0-0
Al-Wahda Damascus
19:00
Al-Jaish Damascus
0-1
Hutteen FC
18:50
Al Ittihad (SYR)
0-3
Al futowa
05:30
Miramar Misiones FC
1-2
Cerro Largo
03:00
1 Cerro Montevideo
2-3
Club Atletico Progreso
22:59
Polissya Zhytomyr
0-1
LNZ Lebedyn
00:00
Usti nad Labem
1-1
Jablonec B
17:30
Brisbane City Nữ
3-3
Eastern Suburbs NPL (W)
19:00
Kaisar Kyzylorda
1-3
FK Aktobe Lento
16:30
Lokomotiv Astana
2-0
Zhenis
20:50
NK Zrinski Jurjevac
3-0
NK Dugopolje
02:00
Wil 1900 Nữ
3-0
Winterthur (W)
18:00
Celspor
2-2
Erokspor
16:00
Adelaide Panthers
0-5
Adelaide Comets FC
16:00
Para Hills Knlghts SC
2-3
Adelaide City FC
03:00
Atletico Pilar
0-7
Deportivo Metalurgico
04:00
CF Juventud Laguna
3-2
Atletico San Juan de Tenerife
19:00
KF Trepca 89
1-0
KF Trepca Mitrovice
20:00
Vasco Da GamaNữ
0-2
Fluminense RJ Nữ
01:00
TJ Spartak Myjava
2-2
FC Artmedia Petrzalka
22:59
Sokol Dolna Zdana
1-2
Humenne
02:00
CS Grevenmacher
3-3
Jeunesse Canach
04:30
Botafogo SP
1-1
Guarani SP
23:10
Pags FC
1-1
Wologisi FC 1
01:30
FC Bergerac
0-0
Angouleme
01:00
La Roche VF
2-0
Romorantin
01:00
Paris 13 Atletico
4-2
Trelissac
01:00
ES Wasquehal
2-1
Besancon
02:00
Grazer AK
2-2
First Wien 1894
00:10
Floridsdorfer AC
1-0
Sturm Graz (Youth)
00:10
SKU Amstetten
0-1
Leoben 1
00:10
SV Ried
5-0
SV Stripfing Weiden
21:00
Millwall U21
4-1
Swansea City U21
21:40
1 Rangers de Talca U21
4-3
Palestino U21
19:30
Union Espanola U21
0-2
Universidad de Chile U21
19:30
Audax Italiano U21
3-0
Universidad Catolica U21
21:00
NK Opatija
2-1
DUGO SELO
21:00
Kustosija
3-0
Hrvatski dragovoljac
01:30
Tiradentesce
1-1
Cariri
19:30
1 Ahi Acre
1-2
Maccabi Tamra
19:00
SC Bnei Yaffo Ortodoxim
2-0
Tzeirey Tira
18:30
Hapoel Segev Shalom
2-1
SC Shicun Hamizrah 1
18:00
Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
0-2
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
17:30
Sderot
2-2
Beitar Ironi Kiryat Gat
17:00
Ironi Beit Dagan
1-0
Hapoel Mahane Yehuda
16:30
Hapoel Hod HaSharon
1-1
Sporting Club Tel Aviv 1
16:00
Bnei Qalansawe
3-2
Beitar Haifa Yakov
16:00
Hapoel Tirat Karmel
2-0
Hapoel Bnei Musmus
16:00
Hapoel Kiryat Ono
2-0
Inter Aliya Tel Aviv
16:00
Maccabi Neve Shaanan Eldad
2-0
Hapoel Qalansawe
16:30
Brunswick City
2-3
Melbourne Heart (Youth)
16:30
Preston Lions
1-1
Northcote City 1
16:30
Bentleigh greens
1-7
Western United FC NPL
20:35
Al Bataeh U21
2-3
Ittihad Kalba U21
20:35
Hatta Dubai U21
2-3
Al Ain U21
19:15
Hapoel Bnei Zalfa
2-3
Tzeirey Um El Fahem
19:00
Tzeirey Kafr Kana
2-0
Maccabi Nujeidat Ahmed
19:00
Tseirey Taybe
1-2
Maccabi Ahi Nazareth
18:45
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
4-0
Ironi Nesher
18:30
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
0-4
Ironi Modiin
18:10
2 Moadon Sport Tira
0-1
Hapoel Migdal HaEmek
18:00
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
0-2
Sport Club Dimona
18:00
Kiryat Yam SC
2-0
Hapoel Kaukab
17:45
AS Ashdod
1-2
SC Maccabi Ashdod
17:40
1 Shimshon Kafr Qasim
0-1
Hapoel Kfar Shalem
17:35
Hapoel Raanana
1-0
Maccabi Ata Bialik
17:20
Hapoel Holon Yaniv
5-0
MS Hapoel Lod
17:00
Hapoel Bikat Hayarden
5-1
Agudat Sport Nordia Jerusalem
16:00
Hapoel Kafr Kanna
2-2
Hapoel Bueine
01:00
Hillerod Fodbold
4-2
Helsingor
00:30
Fredericia
2-3
Aalborg
02:00
Hafnarfjordur Nữ
0-2
Stjarnan Gardabaer Nữ
17:30
Brisbane Knights
3-1
Newmarket SFC
21:30
Crystal Palace U21
3-2
Leicester City U21
04:00
AD Carmelita
0-2
AD Sarchi
02:00
Sao Paulo Crystal FC
0-3
Centro Sportivo Paraibano
20:00
Jinja North FC
0-1
FC Calvary
18:00
Sandecja Youth
3-0
Zaglebie Lubin (Youth)
22:59
UD Alcudia
2-0
CD Manacor 1
22:30
Inter Manacor
0-0
Constancia
18:00
CE Mercadal
1-0
UD Poblense
18:00
CD Binissalem
3-0
UD Collerense
01:30
Tus Marienborn
2-3
FC Basara Mainz
01:00
1 BSV Halle-Ammendorf
0-2
Haldensleber SC
12:30
Western United Nữ
4-2
Canberra United Nữ
06:10
Sao Paulo AP
1-2
Oratorio RC 1
16:15
Dhaka Wanderers
0-0
Nofel Sporting Club
22:00
RSC Hamsik Academy
3-2
FK Podkonice 1
21:00
Shabab AlOrdon
1-0
Sahab SC
22:00
MC Magra
1-1
MC Oran
00:00
Dignis Yepsonas
1-0
Omonia Aradippou
17:00
Southside Eagles
3-2
Eastern Suburbs Brisbane
20:20
1 Al Entesar
1-2
Al-Washm
20:10
Al-Rayyan
2-0
Al-Kawkab
20:00
Al-Taqdom
0-0
Afief
19:55
Al-Zlfe
2-1
AL-jeel
19:45
Al-Shoalah
3-1
Al Liwaa
16:20
WA Boufarik U21
4-0
JS Guir U21
16:10
AS Khroub U21
2-3
MO Constantine U21
16:10
IB Khemis El Khechna U21
0-0
NRB Teleghma U21
16:10
CA Batna U21
2-1
USM Annaba U21
16:00
Olympique Akbou U21
4-0
O Magrane U21
22:00
IFK Mariehamn
0-0
Gnistan Helsinki
01:30
Traiskirchen
2-0
Team Wiener Linien
01:30
SV Oberwart
2-1
Mauerwerk
01:30
Kremser
1-0
Wiener SC
01:30
Favoritner AC
1-3
Neusiedl
01:30
Austria Wien (Youth)
0-0
SC Mannsdorf
01:00
SC Weiz
1-3
ASK Voitsberg
01:00
LASK (Youth)
1-0
SK Vorwarts Steyr
01:00
Deutschlandsberger SC
0-1
Allerheiligen
01:00
WSC Hertha Wels
1-3
Wolfsberger AC Amateure
01:00
Wallern
5-1
TUS Bad Gleichenberg 1
01:00
Andelsbuch
0-2
SV Leobendorf
02:30
Haukar Hafnarfjordur
4-2
UMF Vidir
00:30
1 Stellenbosch FC
1-1
Chippa United
00:00
Haras El Hedoud
1-1
Wadi Degla SC
20:30
El Sekka El Hadid
1-1
Ghazl El Mahallah
20:30
Tanta
3-0
Raya Ghazl SC
20:30
Raviena
2-0
Proxy SC
20:30
Olympic El Qanal
0-1
Petrojet
20:00
Shoban Moslemen Qena
1-1
El Alominiom
20:30
1 S.S.D. Monza 1912 Youth
0-1
Empoli U20
02:45
Kerry FC
0-1
Treaty United
02:45
Finn Harps
2-0
Athlone Town
02:45
1 Cork City
1-0
UC Dublin
16:00
Giresunspor U19
0-2
Konyaspor U19
16:00
1 Antalyaspor U19
2-4
Galatasaray U19
16:00
Sivasspor U19
3-2
Alanyaspor U19
21:00
AS Khroub
0-0
MO Constantine
21:00
IB Khemis El Khechna
1-0
NRB Teleghma
21:00
WA Boufarik
2-1
JS Ghir Abadla 1
21:00
ES Sour El Ghozlane
1-1
MC El Eulma
21:00
HB Chelghoum Laid
0-0
JS Bordj Menaiel 1
21:00
CA Batna
1-0
USM Annaba
21:00
Olympique Akbou
3-0
Oued Magrane
21:00
AS Ain Mlila
1-4
MSP Batna
19:50
Thunderbolt North United
2-2
Sikkim Dragons 1
15:20
Singling Sporting Club
1-0
Sikkim Aakraman FC
20:00
Neom SC (W)
0-5
Al Amal (W)
20:00
Hapoel Rishon Lezion
2-0
Hapoel Acre FC
20:00
Hapoel Ramat Gan
1-1
Kafr Qasim
20:00
1 Hapoel Afula
1-2
Sectzya Nes Ziona
20:00
Hapoel Natzrat Illit
1-0
Maccabi Herzliya
03:00
Brunos Magpie
2-1
Lynx FC
16:00
Goa FT
3-3
Assam
22:59
Al Ahly SC
1-0
Young Africans
22:59
CR Belouizdad
3-0
Medeama SC
02:45
1 Trento
0-0
Pro Patria 1
02:45
Us Pergolettese
0-1
Alessandria
02:45
Lumezzane
2-2
Azy based nano Bo
02:45
Cesena
4-0
ACD Virtus Entella
02:45
Asd Pineto Calcio
0-0
Carrarese
02:45
Albinoleffe
0-0
Giana
02:45
USD Virtus Verona
0-2
Pro Sesto
06:00
1 Nautico (PE)
2-0
Afogados da Ingazeira FC
01:00
Eilenburg
2-1
BFC Viktoria 1889
01:00
SpVgg Bayreuth
0-1
FV Illertissen
22:59
NK Rudar Velenje U19
1-2
NK Radomlje U19
21:00
FC Koper U19
2-2
NK Maribor U19
02:00
Club Brugge Ⅱ
2-1
Genk II 1
02:00
Zulte-Waregem
1-1
Standard Liege II
01:00
Feucht SC
0-1
ASV Neumarkt
01:00
1 SC Eltersdorf
2-1
ASV Cham 1
02:30
White Star Bruxelles (W)
1-0
Zulte Waregem VV (W)
02:00
Charleroi (W)
0-3
Oud Heverlee Leuven (W)
19:40
1 Mandurah City
0-3
Dianella White Eagles
17:30
Sorrento F.C.
2-2
Joondalup United
Pen [4-2]
18:30
Dinamo KyivU21
4-0
Chernomorets Odessa U21
18:10
FC Vorskla U21
1-2
Veres Rivne U21
17:00
FC Mynai U21
1-0
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
17:00
Kolos Kovalivka U21
2-1
Rukh Vynnyky U21
05:00
Cordobes Futbol Club
2-0
Guerreros DD 1
04:30
CD FC Cuervos Blancos
2-1
Aztecas AMF Soccer
04:20
Toluca II
8-0
CD Saraguatos de Palenque
04:00
CH Futbol Club
1-3
Club Union Central
01:00
Tuzos Pachuca
6-1
CD Matamoros
00:00
CD Novillos Neza
0-0
Atletico Mexicano F.E.
22:59
Juarez FC II
2-2
CEFOR Cuauhtémoc Blanco
Pen [3-4]
21:00
KTS-K Luzino
3-0
Vineta Wolin
19:30
Gedania Gdansk
0-1
Swit Szczecin
20:30
1 Al Khmes
1-0
Al-Madina
20:30
Al Athad
0-0
Asswehly SC
20:00
Al Anwar
1-2
Al-Nasr Benghazi
17:40
Gold Coast United
1-2
Gold Coast Knights
17:30
1 Redlands United FC
1-3
Brisbane Olympic United FC
17:30
Queensland Lions SC
3-2
Rochedale Rovers 1
04:00
Santiago Morning
4-0
San Luis Quillota
06:00
Inter Playa del Carmen
0-1
Club Petroleros de Salamanca
06:00
1 Poza Rica
1-0
Pachuca II 1
04:30
Chilangos FC
1-2
CD Ayense
01:00
Deportivo Dongu
0-1
Chilpancingo
22:00
Pioneros de Cancun
1-1
Aguacateros de Periban FC
15:30
Lions FC U23
7-1
Rochedale Rovers U23
15:30
Redlands United U23
0-3
Brisbane Olympic FC U23
15:00
Southside Eagles U23
3-2
Eastern Suburbs U23(AUS)
00:00
Opava
1-0
Marila Pribram
02:45
Portadown
0-2
Cliftonville
03:00
Trinidad và Tobago
0-1
Jamaica
23:15
Sierra Leone (W) U17
2-1
Liberia U17 Nữ
21:40
Denmark Nữ U16
1-3
Ecuador U16(W)
21:30
France U16
1-1
Spain U16
19:00
Argentina Nữ U17
1-1
Paraguay Nữ U17
17:00
Romania U16
1-0
Norway U16
17:00
Cyprus U16
0-1
ScotlandU16
16:15
India (W) U16
7-0
Bhutan (W) U16
16:10
England Nữ U16
2-4
Norway Nữ U16
16:00
Denmark U16
2-1
Japan U16
01:30
FC Kleve
0-2
VFB Homberg
01:30
FSV Union Furstenwalde
0-2
SV Tasmania Berlin
01:30
TuRa Harksheide
1-3
Altona 93
01:30
Gent B
2-0
Antwerp B
22:15
Renaissance CB
1-0
Tagour PC
02:30
Banks o Dee
3-2
Turriff United
14:20
Moreland City U23
2-3
Avondale U23
02:00
SG Unterrath
0-3
ASV Suchteln
01:30
Reinickendorfer Fuchse
2-1
SFC Stern 1900
03:00
Nueva Chicago
2-0
Atletico Rafaela
01:00
Union Edelweiss
3-1
SV Bad Ischl 1
00:30
SV Schwechat
0-0
SC Mannsworth
21:00
ASO Chlef (W)
1-1
AS Oran Centre Nữ
16:10
Afak RelizaneNữ
3-0
ASE Bejaia (W)
00:30
Maritzburg United
1-0
NB La Masia
20:30
Milford
1-3
Hungry Lions
01:30
Aparecidense U20
1-1
Trindade AC Youth
01:30
Cerrado U20
1-2
Vila Nova (Youth)
01:30
Atletico Goianiense U20
1-1
Guanabara City U20
01:30
Aparecida EC U20
1-1
AE Jataiense U20
01:30
IR Reykjavik
3-6
Valur Reykjavik
01:15
Keflavik
3-3
Grindavik 1
16:30
1 Moreland City
0-1
Avondale FC 1
15:45
Dandenong City SC
1-1
Oakleigh Cannons
15:30
Heidelberg United
3-0
Green Gully Cavaliers 1
17:00
Samford Ranges
1-2
North Star
02:45
Carrigaline United
0-2
Rockmount
02:45
1 Douglas Hall
2-1
Cobh Wanderers
04:00
1 UMECIT Reserves
3-0
Alianza FC Panama Reserves
03:30
CD Universitario Reserves
0-2
Costa Del Este Reserves
21:15
Nasaf Qarshi
2-0
Olympic FK Tashkent 1
20:30
Navbahor Namangan
3-1
Dinamo Samarqand
14:15
Brunswick City U23
0-2
Melbourne City U23
14:15
Preston Lions U23
3-0
Northcote City U23
14:15
Bentleigh Greens U23
0-1
Western United FC U23
02:00
PPJ U20
1-2
HJK Helsinki U20
16:00
South Coast Flame FC
4-0
Sydney University
02:00
1 Sunderland U21
1-1
Brighton U21
02:00
Norwich City U21
2-3
Middlesbrough U21
02:00
Fulham U21
7-1
Reading U21
02:00
Chelsea U21
2-4
Arsenal U21
02:00
Manchester United U21
2-4
Derby County U21
16:00
Broadmeadow Magic Nữ
2-1
Maitland FC Nữ
22:59
1 Mazatlan FC U23
2-1
Necaxa U23
22:00
Queretaro U23
5-1
Santos Laguna U23 1
22:00
Atletico San Luis U23
1-1
Puebla U23
20:00
Mladost Zdralovi U19
0-0
ZNK Osijek U19 2
17:20
Maharashtra Oranje FC
1-1
Iron Born FC
02:30
Francs Borains U21
2-3
Kortrijk U21
02:00
FC Liege Reserves
0-1
RWD Molenbeek U21
01:30
KV Oostende U21
2-2
RS Waasland Beveren U21
22:00
Gloria Buzau
2-1
Corvinul Hunedoara