Lich Thi Đấu Bóng Đá Euro 2024

22:00
Fulham
?-?
Brighton Hove Albion
22:00
Newcastle United
?-?
Wolves
22:00
Nottingham Forest
?-?
Liverpool
22:00
Tottenham Hotspur
?-?
Crystal Palace
22:00
Brentford
?-?
Chelsea
22:00
Everton
?-?
West Ham United
00:30
Luton Town
?-?
Aston Villa
20:00
Sevilla
?-?
Sociedad
22:15
Rayo Vallecano
?-?
Cadiz
00:30
Getafe
?-?
Las Palmas
03:00
Valencia
?-?
Real Madrid
21:30
VfL Bochum
?-?
RB Leipzig
21:30
Darmstadt
?-?
Augsburg
21:30
Heidenheimer
?-?
Eintracht Frankfurt
21:30
FSV Mainz 05
?-?
Monchengladbach
21:30
Union Berlin
?-?
Borussia Dortmund
00:30
VfL Wolfsburg
?-?
VfB Stuttgart
21:00
Udinese
?-?
Salernitana
00:00
Monza
?-?
AS Roma
02:45
Torino
?-?
Fiorentina
22:59
Reims
?-?
Lille
03:00
Clermont
?-?
Marseille
13:00
Western United FC
?-?
Perth Glory
14:00
Newcastle Jets
?-?
Central Coast Mariners
15:45
Western Sydney
?-?
Sydney FC
11:00
Wellington Phoenix
?-?
Adelaide United
18:00
Thanh Hóa FC
?-?
Hoàng Anh Gia Lai
19:15
Hải Phòng FC
?-?
Viettel FC
11:00
Vissel Kobe
?-?
Kashiwa Reysol
12:00
Kyoto Sanga
?-?
Shonan Bellmare
12:00
Sagan Tosu
?-?
Consadole Sapporo
12:00
Nagoya Grampus
?-?
Machida Zelvia
13:00
Gamba Osaka
?-?
Albirex Niigata
13:00
Kashima Antlers
?-?
Cerezo Osaka
13:00
FC Tokyo
?-?
Hiroshima Sanfrecce
21:00
Al-Khaleej
?-?
Al-Shabab(KSA)
21:00
Dhamk
?-?
Al-Ettifaq
00:00
Al Ahli Jeddah
?-?
Al-Fateh
12:00
Gwangju Football Club
?-?
FC Seoul
14:30
Gangwon FC
?-?
Jeju United
14:30
Incheon United
?-?
Suwon FC
12:00
Daegu FC
?-?
Gimcheon Sangmu FC
02:00
Minnesota United FC
?-?
Columbus Crew
02:00
Real Salt Lake
?-?
Los Angeles FC
04:30
Inter Miami
?-?
Orlando City
07:30
Vancouver Whitecaps
?-?
Charlotte FC
08:30
Chicago Fire
?-?
FC Cincinnati
08:30
Houston Dynamo
?-?
New York Red Bulls
08:30
FC Kansas City
?-?
Philadelphia Union
08:30
St. Louis City
?-?
New York City FC
08:30
FC Dallas
?-?
Montreal Impact
09:30
Colorado Rapids
?-?
Nashville
10:30
Seattle Sounders
?-?
Austin FC
10:30
Portland Timbers
?-?
DC United
10:30
San Jose Earthquakes
?-?
Los Angeles Galaxy
18:00
Khonkaen United
?-?
Port FC
18:30
Sukhothai
?-?
Chiangrai United
19:00
Lamphun Warrior
?-?
BG Pathum United
20:00
BEC Tero Sasana
?-?
Nakhon Pathom FC
14:30
Cangzhou Mighty Lions
?-?
Beijing Guoan
14:30
Tianjin Tigers
?-?
Nantong Zhiyun
18:35
Chengdu Better City FC
?-?
Qingdao Manatee
08:00
Atletico San Luis
?-?
Puebla
08:00
Queretaro FC
?-?
Santos Laguna
10:00
Mazatlan FC
?-?
Necaxa
06:00
Toluca
?-?
Tigres UANL
08:00
CDSyC Cruz Azul
?-?
Chivas Guadalajara
08:00
Pachuca
?-?
FC Juarez
10:00
Atlas
?-?
Club America
19:30
Bristol City
?-?
Cardiff City
19:30
Huddersfield Town
?-?
Leeds United
22:00
Norwich City
?-?
Sunderland A.F.C
22:00
Plymouth Argyle
?-?
Ipswich Town
22:00
Preston North End
?-?
Hull City
22:00
Rotherham United
?-?
Sheffield Wednesday
22:00
Stoke City
?-?
Middlesbrough
22:00
Birmingham City
?-?
Southampton
22:00
Swansea City
?-?
Blackburn Rovers
22:00
Leicester City
?-?
Queens Park Rangers (QPR)
22:00
Millwall
?-?
Watford
22:30
Moreirense
?-?
Rio Ave
01:00
Estoril
?-?
Vitoria Guimaraes
03:30
Sporting Braga
?-?
Estrela da Amadora
00:45
Go Ahead Eagles
?-?
RKC Waalwijk
02:00
Vitesse Arnhem
?-?
FC Twente Enschede
03:00
Sparta Rotterdam
?-?
AZ Alkmaar
17:00
Đồng Nai 2
?-?
Huế FC
17:00
Đồng Tâm Long An
?-?
Dong Thap
18:00
Phố Hiến
?-?
Bà Rịa Vũng Tàu
06:10
Boyaca Chico
?-?
Deportes Tolima
08:20
Deportivo Cali
?-?
Deportiva Once Caldas
04:00
Millonarios
?-?
La Equidad
06:10
Deportivo Pereira
?-?
America de Cali
08:20
Atletico Junior Barranquilla
?-?
Atletico Nacional Medellin
22:00
Glasgow Rangers
?-?
Motherwell
22:00
Saint Johnstone
?-?
Livingston
22:00
Saint Mirren
?-?
Aberdeen
22:00
Dundee
?-?
Kilmarnock
22:00
Hibernian
?-?
Ross County
00:00
Stade Ouchy
?-?
Grasshopper
00:00
Servette
?-?
St. Gallen
02:30
Basel
?-?
Lausanne Sports
17:30
Ankaragucu
?-?
Istanbulspor
20:00
Caykur Rizespor
?-?
Kayserispor
22:59
Hatayspor
?-?
Fenerbahce
22:00
Cercle Brugge
?-?
Mechelen
00:15
Oud Heverlee
?-?
Saint Gilloise
02:45
Standard Liege
?-?
KAA Gent
20:00
Welkite Ketema
?-?
Kedus Giorgis
22:59
Wolaita Dicha
?-?
Shashemene Kenema FC
21:30
FC Dikhil
?-?
Arta Solar FC
15:00
Persita Tangerang
?-?
Borneo FC
19:00
Persija Jakarta
?-?
Dewa United FC
21:00
Slaven Koprivnica
?-?
NK Lokomotiva Zagreb
23:10
Hajduk Split
?-?
Istra 1961 Pula
20:00
Bugesera
?-?
Mukura Victory Sports
20:00
Musanze FC
?-?
Muhazi United
22:59
APR FC
?-?
Etincelles
18:00
Magara Young Boys
?-?
Vitalo
20:00
Olympique Star
?-?
Kayanza Utd
20:00
Fc Tigre Noir
?-?
Musongati FC
20:00
Le Messager Ngozi
?-?
Telaviv FC
20:30
Bumamuru
?-?
LLB Academic
22:59
Teuta Durres
?-?
Erzeni
22:59
Vllaznia Shkoder
?-?
KF Tirana
17:00
FC Talanta
?-?
Kakamega Homeboyz
19:00
Muhoroni Youth
?-?
Tusker
19:00
Gor Mahia
?-?
Posta Rangers
19:00
Kariobangi Sharks
?-?
Nairobi Star City
20:00
Bidco United
?-?
Sofapaka FC
21:45
Al-Seeb
?-?
Al-Nahda Muscat
22:00
Real Tamale United
?-?
Bofoakwa Tano
04:00
Deportivo Mixco
?-?
CSD Municipal
07:00
C.S.D. Comunicaciones
?-?
Coatepeque
09:00
Xelaju MC
?-?
Coban Imperial
00:00
Chemal FC
?-?
ASC Entou
02:50
AS Garde Nationale
?-?
AS Pompier
22:59
Doxa Katokopias
?-?
Karmiotissa Polemidion
00:00
Othellos Athienou
?-?
AEL Limassol
22:59
AS Sonabel
?-?
US Forces Armees
01:15
KOZAF
?-?
ASF Bobo Dioulasso
19:00
Zira FK
?-?
Turan Tovuz
21:30
Sabah FK Baku
?-?
Araz Nakhchivan
21:00
Zakho
?-?
Al Zawraa
19:15
Racing Beirut
?-?
Al Bourj
02:30
Inter Club Escaldes
?-?
FC Santa Coloma
23:30
ASC Jaraaf
?-?
AS Dakar Sacre Coeur
23:30
Teunhueth FC
?-?
US Ouakam Dakar
21:00
Baumit Jablonec
?-?
Hradec Kralove
21:00
MFK Karvina
?-?
Synot Slovacko
21:00
Mlada Boleslav
?-?
Dynamo Ceske Budejovice
21:00
Sigma Olomouc
?-?
Bohemians 1905
00:00
Pardubice
?-?
FC Viktoria Plzen
04:00
Alianza FC (PAN)
?-?
CD Universitario
06:15
Plaza Amador
?-?
Herrera FC
08:30
Veraguas FC
?-?
CD Arabe Unido
18:00
Forest Rangers
?-?
MUZA FC
20:00
Nkwazi
?-?
Kabwe Warriors
20:00
Power Dynamos
?-?
Green Buffaloes
20:00
Prison Leopards FC
?-?
Zanaco
18:30
Minerva Punjab
?-?
Mumbai City
21:00
Bengaluru
?-?
Kerala Blasters FC
20:00
Maccabi Netanya
?-?
Hapoel Haifa
23:30
Hapoel Jerusalem
?-?
Maccabi Bnei Raina
23:30
Hapoel Bnei Sakhnin FC
?-?
Ashdod MS
00:30
Maccabi Tel Aviv
?-?
Maccabi Petah Tikva FC
18:00
Alashkert
?-?
FC Noah
18:00
Shirak
?-?
Urartu
15:15
Bayanzurkh Sporting Ilch
?-?
SP Falcons
18:15
FC Ulaanbaatar
?-?
Khangarid Klub
20:55
Al-Nasar
?-?
Al-Jahra
23:35
Al-Salmiyah
?-?
Al-Qadsia SC
19:30
Colwyn Bay
?-?
Haverfordwest County
19:45
The New Saints
?-?
UWIC Inter Cardiff
21:30
Aberystwyth Town
?-?
Barry Town United
21:30
Pen-y-Bont FC
?-?
Pontypridd
17:30
FC Kuressaare
?-?
Nomme JK Kalju
19:30
Levadia Tallinn
?-?
Trans Narva
15:45
Prey Veng
?-?
Tiffy Army FC
18:00
Svay Rieng FC
?-?
Angkor tiger FC
04:00
Jalapa
?-?
Deportivo Ocotal
04:00
Matagalpa FC
?-?
HYH Export Sebaco FC
05:00
Walter Ferretti
?-?
Organica Masachapa FC
07:00
Diriangen
?-?
UNAN Managua
18:00
Dziugas Telsiai
?-?
FK Panevezys
20:00
Banga Gargzdai
?-?
Kauno Zalgiris
00:00
IRT Itihad de Tanger
?-?
FAR Forces Armee Royales
02:00
Renaissance Zmamra
?-?
Hassania Agadir
09:00
Alajuelense
?-?
Santos De Guapiles
04:00
AD Grecia
?-?
Municipal Liberia
04:00
Puntarenas
?-?
Herediano
09:00
Perez Zeledon
?-?
AD Guanacasteca
22:00
Fauve Azur Elite
?-?
Avion Academy
22:00
AS Fortuna Mfou
?-?
Canon Yaounde
22:00
FC Gazelle
?-?
PWD de Bamenda
22:00
Les Astres FC De Douala
?-?
Bamboutos de
22:00
Stade Renard de Melong
?-?
UMS de Loum
22:00
Union Douala
?-?
Dynamo de Douala
22:00
Young Sports
?-?
Fovu de Baham
22:00
Colombe du Dja et Lobo
?-?
Aigle Royal Menoua
22:00
Coton Sport
?-?
APEJES Academy
19:00
KF Dukagjini
?-?
KF Ballkani
19:00
KF Feronikeli
?-?
KF Llapi
19:00
KF Fushe Kosova
?-?
KF Drita Gjilan
19:00
FK Igman Konjic
?-?
NK Siroki Brijeg
19:00
FK Tuzla City
?-?
FK Zvijezda 09
22:00
FK Sloga Doboj
?-?
HSK Zrinjski Mostar
18:00
CSKA Moscow
?-?
Gazovik Orenburg
20:30
FC Krasnodar
?-?
Rubin Kazan
22:59
Terek Grozny
?-?
Ural Sverdlovsk Oblast
23:30
Zenit St. Petersburg
?-?
Spartak Moscow
22:59
Slovan Bratislava
?-?
Spartak Trnava
22:59
MFK Skalica
?-?
Trencin
22:59
Michalovce
?-?
Zlate Moravce
22:59
Dunajska Streda
?-?
MSK Zilina
22:59
MFK Ruzomberok
?-?
Sport Podbrezova
22:59
Dukla Banska Bystrica
?-?
FK Kosice
21:00
NK Olimpija Ljubljana
?-?
NK Publikum Celje
23:30
Maribor
?-?
Domzale
06:30
Cobreloa
?-?
Cobresal
04:00
Palestino
?-?
Univ Catolica
04:00
O.Higgins
?-?
Everton CD
06:30
Nublense
?-?
Audax Italiano
06:30
Union Espanola
?-?
Coquimbo Unido
19:00
UTA Arad
?-?
Universitatea Craiova
22:00
Hermannstadt
?-?
FC Otelul Galati
01:00
Farul Constanta
?-?
CFR Cluj
07:15
CA Platense
?-?
Racing Club
07:15
Banfield
?-?
Deportivo Riestra
03:00
Sarmiento Junin
?-?
Club Atlético Unión
05:00
Atletico Tucuman
?-?
Velez Sarsfield
05:15
Independiente
?-?
Argentinos Juniors
07:30
Talleres Cordoba
?-?
River Plate
20:35
Al Nasr Dubai
?-?
Banni Yas
23:15
Al Wahda(UAE)
?-?
Al-Jazira(UAE)
07:00
Royal Pari FC
?-?
Blooming
02:00
The Strongest
?-?
Real Tomayapo
04:30
Jorge Wilstermann
?-?
Bolivar
07:00
Club Guabira
?-?
Always Ready
00:00
Thun
?-?
Baden
00:00
Ismaily
?-?
Baladiyet El Mahallah
21:00
Gornik Zabrze
?-?
Jagiellonia Bialystok
23:30
Slask Wroclaw
?-?
Widzew lodz
02:00
Legia Warszawa
?-?
Pogon Szczecin
21:00
FC Saburtalo Tbilisi
?-?
FC Telavi
22:00
Dinamo Tbilisi
?-?
Samgurali Tskh
22:59
Torpedo Kutaisi
?-?
Samtredia
18:30
Debrecin VSC
?-?
Mezokovesd Zsory
20:30
Varda SE
?-?
ZalaegerzsegTE
00:45
Diosgyor VTK
?-?
Videoton Puskas Akademia
18:00
Inter Kashi
?-?
Rajasthan Club
20:00
SudTirol
?-?
Lecco
20:00
Ternana
?-?
Parma
20:00
Brescia
?-?
Palermo
20:00
Eldense
?-?
Villarreal B
22:15
RCD Espanyol
?-?
SD Huesca
22:15
Racing de Ferrol
?-?
Racing Santander
00:30
Real Oviedo
?-?
Levante
03:00
Burgos CF
?-?
FC Cartagena
18:00
Uniao Leiria
?-?
CD Mafra
21:00
Feirense
?-?
SL Benfica B
21:00
Paris FC
?-?
Saint Etienne
01:00
Stade Lavallois MFC
?-?
Amiens
01:00
Pau FC
?-?
Caen
01:00
Rodez Aveyron
?-?
Bordeaux
01:00
FC Annecy
?-?
Quevilly
01:00
AJ Auxerre
?-?
Valenciennes
01:00
Bastia
?-?
Grenoble
01:00
USL Dunkerque
?-?
Concarneau
01:00
Guingamp
?-?
Troyes
19:00
Nurnberg
?-?
Eintracht Braunschweig
19:00
Hannover 96
?-?
Fortuna Dusseldorf
19:00
Hansa Rostock
?-?
Kaiserslautern
02:30
Karlsruher SC
?-?
Greuther Furth
11:00
V-Varen Nagasaki
?-?
Vegalta Sendai
12:00
Shimizu S-Pulse
?-?
Ehime FC
12:00
JEF United Ichihara Chiba
?-?
Fujieda MYFC
12:00
Mito Hollyhock
?-?
Ventforet Kofu
12:00
Oita Trinita
?-?
Yokohama FC
13:05
Kagoshima United
?-?
Tokushima Vortis
11:00
Ban Di Tesi Iwaki
?-?
Fagiano Okayama
11:00
Renofa Yamaguchi
?-?
Blaublitz Akita
11:00
Roasso Kumamoto
?-?
Thespa Kusatsu
12:00
Tochigi SC
?-?
Montedio Yamagata
08:30
Universitario De Deportes
?-?
Sport Huancayo
01:15
Sporting Cristal
?-?
Atletico Grau
03:45
Comerciantes Unidos
?-?
FBC Melgar
07:00
Univ.Cesar Vallejo
?-?
Cusco FC
17:45
Etar
?-?
Lokomotiv Sofia
20:15
FK Levski Krumovgrad
?-?
Lokomotiv Plovdiv
22:45
Slavia Sofia
?-?
Botev Plovdiv
20:00
Olympique de Beja
?-?
A.S.Marsa
20:00
Etoile Metlaoui
?-?
US Ben Guerdane
20:00
US Tataouine
?-?
E.Gawafel.S.Gafsa
20:00
C.A.Bizertin
?-?
AS Slimane
05:30
Deportivo Cali Nữ
?-?
America de Cali Nữ
06:00
South Hobart U21
?-?
Clarence Zebras FC U21
07:30
Juventud Antoniana
?-?
Central Norte Salta
08:30
Gotham FC Nữ
?-?
Racing Louisville Nữ
10:30
South Hobart
?-?
Hobart Zebras
12:45
Launceston City
?-?
Devonport City
12:45
Kingborough Lions
?-?
Glenorchy Knights FC
16:00
Perth RedStar
?-?
Stirling Macedonia
16:00
Fremantle City FC Nữ
?-?
Subiaco AFC Nữ
17:00
Frederikssund IK
?-?
Vanlose
17:00
Hougang United FC
?-?
Tampines Rovers FC
17:00
Hodonin Sardice
?-?
MSK Breclav
17:00
Zaglebie Sosnowiec
?-?
Trinec
17:30
Mutenice
?-?
Bzenec
18:00
Bayswater City
?-?
Olympic Kingsway SC
18:00
Perth SC Nữ
?-?
Murdoch University Melville FC Nữ
19:00
Eidsvold Turn
?-?
Lorenskog
19:00
Blansko
?-?
Vrchovina
19:00
Eskilstuna United Nữ
?-?
IK Uppsala Nữ
19:00
Strindheim IL
?-?
Traff
19:00
Odd Grenland
?-?
KFUM Oslo
20:00
Sarpsborg 08
?-?
Moss
20:00
USK Anif
?-?
SV Wals-Grunau
21:00
Ullensaker/Kisa IL
?-?
FK Arendal
21:00
Sogndal
?-?
Asane Fotball
22:00
Nordstrand
?-?
Grorud
22:00
Kongsvinger
?-?
Bryne
00:00
Slavoj Olympia Bruntal
?-?
Nove Sady
18:40
GKS Katowice
?-?
Znicz Pruszkow
21:00
LKS Nieciecza
?-?
Wisla Plock
23:30
Odra Opole
?-?
Wisla Krakow
05:30
Guarani CA
?-?
Cerro Porteno
04:00
Sportivo Ameliano
?-?
2 de Mayo PJC
06:30
Olimpia Asuncion
?-?
Sportivo Luqueno
12:00
Bucheon FC 1995
?-?
Cheonan City
14:30
Chungbuk Cheongju
?-?
Jeonnam Dragons
12:00
Suwon Samsung Bluewings
?-?
Chungnam Asan
22:59
Avranches
?-?
Red Star FC 93
22:59
Villefranche
?-?
Versailles 78
01:30
Chateauroux
?-?
Orleans US 45
01:30
Le Mans
?-?
GOAL FC
19:30
AFC Wimbledon
?-?
Milton Keynes Dons
22:00
Walsall
?-?
Doncaster Rovers
22:00
Bradford City
?-?
Notts County
22:00
Wrexham
?-?
Accrington Stanley
22:00
Colchester United
?-?
Stockport County
22:00
Crawley Town
?-?
Barrow
22:00
Crewe Alexandra
?-?
Morecambe
22:00
Grimsby Town
?-?
Forest Green Rovers
22:00
Newport County
?-?
Mansfield Town
22:00
Salford City
?-?
Gillingham
22:00
Swindon Town
?-?
Harrogate Town
22:00
Tranmere Rovers
?-?
Sutton United
20:00
TSV 1860 Munchen
?-?
SSV Ulm 1846
20:00
Erzgebirge Aue
?-?
Preuben Munster
20:00
Hallescher FC
?-?
Dynamo Dresden
20:00
VFB Lubeck
?-?
Saarbrucken
20:00
SV Waldhof Mannheim
?-?
Jahn Regensburg
22:30
Rot-Weiss Essen
?-?
Unterhaching
03:00
Tigres Zipaquira
?-?
Real Soacha Cundinamarca
03:30
Cortulua
?-?
Bogota FC
06:00
Deportes Quindio
?-?
Orsomarso
07:00
Delfin SC
?-?
Independiente Jose Teran
01:00
Mushuc Runa
?-?
Libertad FC
03:30
Sociedad Deportiva Aucas
?-?
Orense SC
06:00
Deportivo Cuenca
?-?
Club Sport Emelec
06:00
Monagas SC
?-?
Estudiantes Merida FC
02:00
Universidad Central de Venezuela
?-?
Zamora Barinas
04:45
Angostura FC
?-?
Portuguesa FC
07:30
CD Hermanos Colmenares
?-?
Deportivo La Guaira
20:00
Habitpharm Javor
?-?
Vojvodina Novi Sad
22:00
Backa Topola
?-?
Crvena Zvezda
00:30
Partizan Belgrade
?-?
FK Zeleznicar Pancevo
22:00
Airdrie United
?-?
Queen's Park
22:00
Dunfermline Athletic
?-?
Ayr United
22:00
Greenock Morton
?-?
Inverness
22:00
Partick Thistle
?-?
Dundee United
17:30
Bodrumspor
?-?
Eyupspor
17:30
Tuzlaspor
?-?
Keciorengucu
20:00
Erzurum BB
?-?
Kocaelispor
22:59
Sakaryaspor
?-?
Manisa BB Spor
06:00
Correcaminos UAT
?-?
Tlaxcala FC
06:05
Cancun FC
?-?
Atletico La Paz
18:00
Sandecja Nowy Sacz
?-?
GKS Jastrzebie
18:00
Radunia Stezyca
?-?
Olimpia Elblag
22:30
Skra Czestochowa
?-?
Lech II Poznan
22:59
Polonia Bytom
?-?
Zaglebie Lubin B
22:59
Olimpia Grudziadz
?-?
Kotwica Kolobrzeg
19:00
Indjija
?-?
Macva Sabac
19:00
Mladost Novi Sad
?-?
Metalac Gornji Milanovac
19:00
OFK Beograd
?-?
FK Graficar Beograd
19:00
FK Radnicki Sremska Mitrovica
?-?
FK Radnicki Novi Belgrad
19:00
Semendrija 1924
?-?
Jedinstvo UB
19:00
FK Vrsac
?-?
Sevojno Uzice
22:59
Kolubara
?-?
FK Dubocica
21:00
NK Bilje
?-?
NK Primorje
21:00
NK Brinje Grosuplje
?-?
Tabor Sezana
21:00
Jadran Dekani
?-?
MNK FC Ljubljana
22:59
NK Rudar Velenje
?-?
NK Fuzinar
05:30
Miramar Misiones FC
?-?
Cerro Largo
20:00
Racing Club Montevideo
?-?
Defensor Sporting Montevideo
03:00
Danubio FC
?-?
CA River Plate
06:00
Nacional Montevideo
?-?
Wanderers FC
18:00
FC Mynai
?-?
Metalist 1925 Kharkiv
20:30
FC Vorskla Poltava
?-?
Veres
20:30
Dynamo Kyiv
?-?
Chernomorets Odessa
22:59
Kolos Kovalyovka
?-?
Rukh Vynnyky
16:15
SK Motorlet Praha
?-?
Viktoria Plzen B
16:15
FC Pisek
?-?
Povltava FA
16:15
Pardubice B
?-?
Banik Most-Sous
16:30
FK Kolin
?-?
Zivanice
16:30
Ceske Budejovice B
?-?
Sokol Hostoun
16:30
FK Prepere
?-?
Hradec Kralove B
17:00
Teplice B
?-?
Chlumec nad Cidlinou
20:30
Slovan Velvary
?-?
Slovan Liberec II
20:30
Arsenal Ceska Lipa
?-?
Sokol Brozany
20:30
Domazlice
?-?
FK Kraluv Dvur
19:00
KTP Kotka
?-?
PK-35 Vantaa
22:00
KaPa
?-?
SalPa
15:00
Ulinzi Starlets Nữ
?-?
KSL FC (W)
19:00
CSF Baliti
?-?
Dacia-Buiucani
19:00
CS Petrocub
?-?
FC Ursidos Stauceni
20:00
Mashujaa FC
?-?
Namungo FC
20:00
Singida Big Stars FC
?-?
Mtibwa Sugar
22:15
Kagera Sugar
?-?
JKT Tanzania
00:30
KMC FC
?-?
Geita Gold
14:45
Peninsula Power Nữ
?-?
Brisbane Olympic Nữ
15:00
Mitchelton Nữ
?-?
Queensland LionsNữ
16:00
FK Yelimay Semey
?-?
FK Atyrau
16:00
FC Kairat Almaty
?-?
Kyzylzhar Petropavlovsk
18:30
Ordabasy
?-?
FC Shakhtyor Karagandy
21:00
Tobol Kostanai
?-?
Turan Turkistan
18:50
HNK Sibenik
?-?
NK Croatia Zmijavci
21:00
HNK Vukovar 91
?-?
NK Jarun
21:00
NK Solin
?-?
NK Dubrava Zagreb
21:00
Bijelo Brdo
?-?
HNK Cibalia
18:00
Ankaraspor FK
?-?
Zonguldak
18:00
Duzcespor
?-?
Fethiyespor
18:00
Halide Edip Adivarspor
?-?
Serik Belediyespor
18:00
Iskenderun FK
?-?
Etimesgut Belediye Spor
18:00
Bursaspor
?-?
Bukaspor
18:00
Menemen Belediye Spor
?-?
76 Igdir Belediye spor
18:00
Bursa Niluferspor AS
?-?
Hekimoglu Trabzon
18:00
Sariyer
?-?
Inegolspor
18:00
Nazillispor
?-?
Kirklarelispor
18:00
Usakspor
?-?
Utkoi
18:00
Belediye Vanspor
?-?
Afjet Afyonspor
18:00
Aksarayspor
?-?
Erzincanspor
18:00
Amedspor
?-?
Karaman Belediyespor
18:00
Altinordu
?-?
Kirsehir Koyhizmetleri
18:00
Dai Lin Jissbon
?-?
Isparta 32 Spor
18:00
Ankarademirspor
?-?
Adiyamanspor
18:00
Denizlispor
?-?
Kastamonuspor
11:00
Croydon Kings
?-?
Campbelltown City SC
11:30
Adelaide United FC (Youth)
?-?
Modbury Jets
13:30
Metrostars SC
?-?
Adelaide Raiders SC
15:30
Adelaide Olympic
?-?
White City Woodville
22:00
Cheshunt
?-?
Folkestone
22:00
Concord Rangers
?-?
Bognor Regis Town
22:00
Hornchurch
?-?
Cray Wanderers
22:00
Kingstonian
?-?
Dulwich Hamlet
22:00
lewes
?-?
Canvey Island
22:00
Margate
?-?
Horsham
22:00
Potters Bar Town
?-?
Haringey Borough
22:00
Whitehawk
?-?
Enfield Town
22:00
Billericay Town
?-?
Hashtag United
22:00
Wingate Finchley
?-?
Hastings United
22:00
Carshalton Athletic FC
?-?
Chatham Town
20:00
Botafogo Nữ
?-?
Flamengo/RJ Nữ
18:00
Fatsa Belediyespor
?-?
Erbaaspor S
20:00
Tatran Presov
?-?
OFK Malzenice
20:00
Povazska Bystrica
?-?
MSK Puchov
20:30
Tatran LM
?-?
KFC Komarno
02:00
Ag. Maraba
?-?
Cameta EC
22:00
Lusitania FC
?-?
FC Felgueiras
22:00
Dezembro
?-?
Sporting CP B
22:00
Amora FC
?-?
Oliveira Hospital
22:00
FC Caldas
?-?
Pero pinheiro
00:00
Varzim
?-?
Alverca
02:00
SC Covilha
?-?
Atletico Clube Purtugal
02:30
Cruzeiro
?-?
Uberlandia MG
02:30
Atletico Mineiro
?-?
Ipatinga
02:30
Democrata
?-?
Villa Nova-MG
02:30
CA Patrocinense
?-?
Pouso Alegre
02:30
Athletic Club MG
?-?
Itabirito
02:30
Tombense
?-?
America MG
19:30
Dorking
?-?
Chesterfield
22:00
Oldham Athletic
?-?
Southend United
22:00
Oxford City
?-?
Aldershot Town
22:00
AFC Fylde
?-?
Maidenhead United
22:00
Woking
?-?
Kidderminster Harriers
22:00
Boreham Wood
?-?
Gateshead
22:00
York City
?-?
Wealdstone FC
22:00
Bromley
?-?
Halifax Town
22:00
Dagenham Redbridge
?-?
Altrincham
22:00
Eastleigh
?-?
Solihull Moors
22:00
Ebbsfleet United
?-?
Rochdale
22:00
Hartlepool United
?-?
Barnet
00:00
Rodange 91
?-?
Yellow Boys Weiler-La-Tour
02:00
Corinthians Paulista (SP)
?-?
Santo Andre
04:00
Portuguesa Desportos
?-?
Mirassol
06:00
Inter de Limeira
?-?
Ituano SP
20:30
Life FC
?-?
PLSFC - Liberia
22:59
Junior Pro FC
?-?
Gardnersville FC
22:59
Samira FC
?-?
Shaita FC
22:59
Blackman Warriors
?-?
Discoveries SA
21:00
Olympique Dcheira
?-?
ASS Association Sportive de Sa
21:00
Racing Casablanca
?-?
Raja de Beni Mellal
21:00
Chabab Atlas Khenifra
?-?
Ittifaq Marrakech
21:00
JSM Jeunesse Sportive El Massi
?-?
Wydad Fes
19:35
Al-Qadasiya (Youth)
?-?
Al Ahli Jeddah (Youth)
19:35
Al-Fath (Youth)
?-?
Ohud Medina Youths
19:50
Al-Hilal (Youth)
?-?
Al-Ettifaq (Youth)
19:55
Al-Faisaly Harmah Youth
?-?
Al-Nasr (Youth)
20:15
Al-Orubah Youths
?-?
Al Raed (Youth)
20:20
Al-Ittihad (Youth)
?-?
Al Khaleej Youths
20:20
Jeddah Youth
?-?
Al-Taawon Youths
12:05
Vegalta Sendai Nữ
?-?
Cerezo Osaka Sakai Nữ
10:00
Urawa Red Diamonds Nữ
?-?
INAC Nữ
12:00
Omiya Ardija Nữ
?-?
AS Elfen Sayama Nữ
12:00
Nagano Parceiro Nữ
?-?
JEF United Ichihara Chiba Nữ
12:00
Hiroshima Sanfrecce Nữ
?-?
Albirex Niigata Nữ
12:00
Nojima Stella Nữ
?-?
NTV Beleza Nữ
22:00
Cowdenbeath
?-?
Stirling University
22:00
Gala Fairydean
?-?
Boness Utd
22:00
Linlithgow Rose
?-?
Albion Rovers
19:00
Manchester City Nữ
?-?
Everton FC Nữ
02:00
Flamengo
?-?
Madureira
02:00
Audax Rio RJ
?-?
Sampaio Correa (RJ)
00:00
AF Virois
?-?
Lorient B
00:00
Feignies
?-?
Macon
07:00
SV Britannia
?-?
Racing Club Aruba
05:30
SV Dakota
?-?
SV River Plate
11:30
Salisbury United
?-?
West Adelaide SC
11:30
Adelaide Victory
?-?
West Torrens Birkalla
11:30
Fulham United FC
?-?
Adelaide Cobras FC
11:30
Playford City Patriots
?-?
Cumberland United FC
13:00
Adelaide Vipers
?-?
Western Strikers SC
13:00
Sturt Lions
?-?
Adelaide Blue Eagles
13:00
Sydney Olympic
?-?
Sydney United
15:00
Blacktown City Demons
?-?
Sutherland Sharks
15:00
Marconi Stallions
?-?
Spirit FC
15:00
St George Saints
?-?
Sydney FC (Youth)
09:00
Central Coast Mariners (Youth)
?-?
Hills Brumbies
11:00
Wollongong Wolves
?-?
St George City FA
11:00
Western Sydney Wanderers AM
?-?
Rockdale City Suns
20:30
FC Dornbirn 1913
?-?
Lafnitz
20:30
Kapfenberg
?-?
SC Bregenz
20:30
FC Liefering
?-?
St.Polten
00:30
Zulte-Waregem II
?-?
Sparta Petegem
01:30
Oudenaarde
?-?
Ninove
10:00
Sydney Olympic U20
?-?
Sydney United 58 U20
13:00
Blacktown City FC U20
?-?
Sutherland Sharks U20
13:00
Inter Lions U20
?-?
Nepean FC U20
13:00
Canterbury Bankstown U20
?-?
Rydalmere Lions FCU20
13:00
SD Raiders U20
?-?
Bankstown City Lions U20
13:00
UNSW FC U20
?-?
Northern Tigers U20
13:00
Dulwich Hill U20
?-?
Mt Druitt Town Rangers U20
13:00
Marconi Stallions U20
?-?
NWS Spirit FC U20
13:00
Macarthur Rams U20
?-?
Hakoah Sydney City East U20
13:00
Blacktown Spartans U20
?-?
Bonnyrigg White Eagles U20
06:00
APIA Leichhardt Tigers U20
?-?
Manly United U20
09:00
Wollongong Wolves U20
?-?
St George City FA U20
17:00
Cosenza Calcio Youth
?-?
Pescara Youth
17:00
Venezia F.C. Youth
?-?
Renate U19
17:15
Cesena U20
?-?
Crotone U19
18:00
Perugia Youth
?-?
Ternana u20
20:00
Monopoli Youth
?-?
Napoli Youth
20:00
Palermo U20
?-?
Ascoli Youth
20:30
US Cremonese U20
?-?
Brescia U20
20:30
Parma U20
?-?
FeralpiSalo Youth
20:30
Reggiana U20
?-?
AlbinoLeffe Youth
20:30
Spal U19
?-?
Alessandria Youth
20:30
Udinese U20
?-?
Padova U19
20:30
Vicenza U20
?-?
FC Sudtirol Youth
21:00
Virtus Entella U20
?-?
Spezia U20
21:00
Sha LAN U19
?-?
Bari U19
20:00
Hamrun Spartans
?-?
Valletta FC
20:00
Hibernians FC
?-?
Naxxar Lions
22:15
Birkirkara FC
?-?
Balzan FC
22:15
Santa Lucia
?-?
Sirens
01:00
Unam Pumas Nữ
?-?
Tijuana Nữ
08:06
Mazatlan FC Nữ
?-?
Tigres Nữ
01:00
Sao Caetano
?-?
Marilia Ac
01:00
Desportivo Brasil SP
?-?
Uniao Sao Joao EC
01:00
Uniao Suzano AC SP
?-?
Bragantino B
03:00
Catanduva FC
?-?
Sertaozinho
03:00
Lemense SP
?-?
EC Sao Bernardo/SP
05:00
Bandeirante
?-?
CA Votuporanguense SP
05:00
Itapirense/SP
?-?
Matonense SP
21:00
Trnje
?-?
Karlovac
21:00
Hrvace
?-?
Jadran LP
21:00
NK Vodice
?-?
NK Zagora Unesic
21:00
Bjelovar
?-?
Mladost Zdralovi
21:30
NK Udarnik Kurilovec
?-?
HASK Zagreb
21:30
NK Lucko
?-?
Sava Gao Char Meisel
22:30
NK Split
?-?
NK Uskok
17:00
GKS Gornik Leczna Nữ
?-?
APLG Gdansk Nữ
18:00
UKS Lodz Nữ
?-?
Pogon Tczew Nữ
18:00
KKPK Medyk Konin Nữ
?-?
Rekord Bielsko Biala Nữ
18:00
Stomil Olsztyn Nữ
?-?
Slask Wroclaw Nữ
23:30
Czarni Sosnowiec Nữ
?-?
GKS Katowice Nữ
00:00
Pogon Szczecin Nữ
?-?
AZS UJ Krakow Nữ
03:00
Sportivo Italiano
?-?
Deportivo Merlo
03:00
Argentino de Merlo
?-?
Deportivo Laferrere
03:00
Villa San Carlos
?-?
Sacachispas
03:00
Argentino de Quilmes
?-?
CA Fenix Pilar
03:00
Colegiales
?-?
San Martin Burzaco
03:00
Deportivo Armenio
?-?
Ferrocarril Midland
03:00
Flandria
?-?
Excursionistas
03:00
Liniers
?-?
Canuelas FC
03:05
Comunicaciones BsAs
?-?
Los Andes
01:30
Maranguape CE
?-?
Itapipoca CE
02:00
Pacatuba
?-?
CEFAT Tirol
22:00
Annagh United
?-?
HW Welders
22:00
Dundela
?-?
Ards FC
22:00
Dergview FC
?-?
Ballinamallard United
23:30
Dakar Universite Club
?-?
AS Douanes Dakar
08:30
New Lambton FC Reserves
?-?
Valentine Phoenix Reserves
12:00
Weston Workers Reserves
?-?
Maitland FC Reserves
12:00
Adamstown Rosebud Reserves
?-?
Charlestown Azzurri Reserves
12:00
Newcastle Olympic FC Reserves
?-?
Edgeworth Eagles Reserves
13:00
Lake Macquarie Reserves
?-?
Broadmeadow Magic Reserves
10:30
Lambton Jaffas Reserves
?-?
Cooks Hill United Reserves
04:00
Linares Unido
?-?
Deportes Rengo
04:00
Puerto Montt
?-?
Provincial Ovalle
05:00
D. Concepcion
?-?
Osorno
05:00
CD Trasandino de Los Andes
?-?
Melipilla
01:15
Hakoah Amidar Ramat Gan FC
?-?
Beitar Tel Aviv Ramla
11:00
North Geelong Warriors
?-?
FC Bulleen Lions
13:30
Caroline Springs George Cross
?-?
Langwarrin
16:00
Hapoel Beer Sheva U19
?-?
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
16:00
Hapoel Raanana Roei U19
?-?
Ashdod MS U19
17:00
Hapoel Hadera U19
?-?
Hapoel Haifa U19
17:10
Maccabi Netanya U19
?-?
Maccabi Tel Aviv Shachar U19
17:15
Maccabi Petach Tikva U19
?-?
Bnei Sakhnin U19
17:20
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
?-?
Hapoel Tel Aviv U19
21:00
Doma United
?-?
Sporting Lagos FC
23:30
Remo Stars
?-?
Bayelsa United
15:00
Naivas FC
?-?
Migori Youth
17:00
Luanda Villa SC
?-?
Kibera Black Stars
18:30
Odense BK U19
?-?
Horsens U19
19:00
FC Kobenhavn U19
?-?
Midtjylland U19
19:00
Silkeborg U19
?-?
Vejle U19
19:00
Nordsjaelland U19
?-?
Aarhus AGF U19
19:00
Lyngby Fodbold Club U19
?-?
Randers Freja U19
19:00
Aalborg BK U19
?-?
Sonderjyske U19
19:00
Kolding FC
?-?
Hobro
21:00
Sonderjyske
?-?
Vendsyssel
21:00
B93 Copenhagen
?-?
Herfolge Boldklub Koge
19:00
IA Akranes Nữ
?-?
Grindavik Nữ
20:30
Fjardab Hottur Leiknir Nữ
?-?
Afturelding Nữ
21:00
Vikingur Reykjavik Nữ
?-?
IBV Vestmannaeyjar Nữ
21:00
Fylkir Nữ
?-?
Breidablik Nữ
22:00
Tindastoll Neisti Nữ
?-?
Valur Nữ
22:59
UMF Selfoss Nữ
?-?
Keflavik Nữ
00:00
Thor KA Akureyri Nữ
?-?
Trottur Reykjavik Nữ
14:15
Western Spirit
?-?
North Brisbane
15:00
Mount Gravatt Hawks
?-?
Centenary Stormers
15:00
North Pine United
?-?
University of Queensland
15:00
Redcliffe PCYC
?-?
Acacia Ridge
17:00
CSST Temara (W)
?-?
FUS Rabat Nữ
21:00
SC Chabab Mohamedia Nữ
?-?
Raja Ait Iazza Nữ
20:00
KF Arsimi
?-?
Detonit Plachkovica
20:00
FK Bashkimi
?-?
FK Osogovo
20:00
KF Besa Doberdoll
?-?
FK Novaci
20:00
FK Skopje
?-?
FK Kozuv
20:00
FK Ohrid 2004
?-?
Pobeda Prilep
20:00
Pelister Bitola
?-?
Kamenica-Sasa
20:00
FK Teteks Tetovo
?-?
Belasica Strumica
20:00
Vardar Negotino
?-?
FK Karaorman
05:00
Marineros de Puntarenas
?-?
Quepos Cambute FC
05:00
Antioquia FC
?-?
Jicaral
05:00
CS Uruguay De Coronado
?-?
Futbol Consultants Moravia
05:00
Santa Ana
?-?
Guadalupe FC
05:00
FC Aserri
?-?
Limon FC
05:00
Municipal Turrialba
?-?
AD Cariari Pococi
05:00
AD Cofutpa
?-?
Puerto Golfito
02:00
Coruripe Al
?-?
Cruzeiro Arapiraca
02:00
CRB AL
?-?
ASA AL
02:00
CS Esportivo AL
?-?
Centro Sportivo Alagoano
02:00
Murici
?-?
Penedense AL
17:00
FC Syunik
?-?
Ararat-Armenia B
02:30
Serra Branca EC
?-?
Botafogo PB
18:00
Gornik Zabrze (Youth)
?-?
Jagiellonia Bialystok (Youth)
18:00
Rakow Czestochowa (Youth)
?-?
Polonia Warszawa (Youth)
18:00
Wisla Krakow (Youth)
?-?
Arka Gdynia (Youth)
22:00
Fuenlabrada
?-?
Ponferradina
22:00
Algeciras
?-?
Granada CF B
22:00
CD Arenteiro
?-?
Gimnastic Tarragona
00:00
Cultural Leonesa
?-?
SD Tarazona
00:00
Real Sociedad B
?-?
SD Logrones
00:00
Teruel
?-?
CF Rayo Majadahonda
02:00
Unionistas de Salamanca
?-?
Celta vigo b
02:00
UE Cornella
?-?
Osasuna B
17:30
Villarreal C
?-?
UD Levante B
17:30
Soneja
?-?
Castellon B
19:00
Panaderia Pulido
?-?
CF San Bartolome
19:00
Atletico Melilla
?-?
CD Huetor Vega
21:30
Alesves
?-?
CD Oberena
22:00
CD Ebro
?-?
SD Ejea
22:00
Ponferradina B
?-?
Colegios Diocesanos
22:00
Beti Kozkor KE
?-?
CD Huarte
22:00
Athletic Torrellano
?-?
Ontinyent CF
22:00
Patacona
?-?
UD Rayo Ibense
22:00
Alaves C
?-?
CD Vitoria(SPA)
22:30
CD Laguna de Duero
?-?
CyD Leonesa Jupiter Leones B
22:30
CD Mirandes B
?-?
Palencia
22:30
Velarde
?-?
Samanod
22:30
CE Felanitx
?-?
Mallorca B
22:30
CD Villacanas
?-?
Huracan de Balazote
22:30
Llosetense
?-?
Alaior
22:30
CD Caspe
?-?
CD Binefar
22:30
CD Berceo
?-?
Oyonesa Tudelano
22:30
CD Cantolagua
?-?
Bidzala
22:30
CD Cortes
?-?
Lagunak
22:30
Atzeneta UE
?-?
Elche CF Ilicitano
22:30
Avance Ezcabarte
?-?
CD Subiza
22:30
CD Lerines
?-?
UDC Txantrea KKE
22:30
CD La Virgen Del Camino
?-?
Atletico Tordesillas
22:30
CD Beti Onak
?-?
Pamplona
22:30
Aurrera Ondarroa
?-?
CD Touring
22:45
CD Derio
?-?
SD Beasain
22:45
CD Bezana
?-?
Solares
22:59
Leioa
?-?
Cultural de Durango
22:59
CD Cristo Atletico
?-?
Villaralbo CF
22:59
At. Pulpileno
?-?
EG El Palmar
22:59
Malaga City
?-?
Motril
22:59
Atletico Albericia
?-?
CD Guarnizo
22:59
Atletico Mineros
?-?
SD Torina
22:59
CD Tarancon
?-?
CD Torrijos
22:59
CD Colindres
?-?
CF Vimenor
22:59
CA Bembibre
?-?
Almazan
23:30
CD Azuqueca
?-?
Suokuaili Moss
23:30
CD Santa Ursula
?-?
Teror
23:45
SD Deusto
?-?
CD Lagun Onak
00:00
SD Revilla
?-?
U.M. Escobedo
00:00
Pena Sport
?-?
UCD Burlades
00:00
Villarrubia CF
?-?
CS Puertollano
00:00
CD Buzanada
?-?
UD Tamaraceite
00:00
SD Laredo
?-?
AD Siete Villas
00:15
Silva SD
?-?
Sarriana
00:30
UD Gijon Industrial
?-?
Condal CF
00:30
CSD Arzua
?-?
UD Ourense
01:00
Urduliz FT
?-?
Portugalete
02:00
Anorga
?-?
Pasaia KE
17:00
AS Trencin Nữ
?-?
Slovan Bratislava Nữ
20:30
TJ Spartak MyjavaNữ
?-?
MFK Ruzomberok Nữ
21:00
Dukla Banska Bystrica Nữ
?-?
Spartak Trnava Nữ
21:00
MFK Topolcany Nữ
?-?
SKF Zilina Nữ
22:59
FC Petrzalka Nữ
?-?
FC Tatran Presov Nữ
15:00
SD Raiders FC
?-?
Bankstown City Lions
15:00
Dulwich Hill SC
?-?
Mt Druitt Town Rangers FC
15:00
Canterbury Bankstown FC
?-?
Rydalmere Lions FC
15:00
Inter Lions
?-?
Nepean Football Club
15:00
Macarthur Rams
?-?
Hake Ya Dong in Sydney City
15:00
University NSW
?-?
Northern Tigers
15:00
Bulls Academy
?-?
Dunbar Rovers FC
15:00
Bonnyrigg White Eagles
?-?
Blacktown Spartans
13:00
WS Wanderers Nữ
?-?
Sydney FC Nữ
14:00
Brisbane Roar Nữ
?-?
Melbourne City Nữ
10:00
Melbourne Victory Nữ
?-?
Wellington Phoenix Nữ
12:00
Newcastle Jets Nữ
?-?
Perth Glory Nữ
12:00
Central Coast Mariners (W)
?-?
Adelaide United Nữ
06:10
Sao Paulo AP
?-?
Oratorio RC
02:00
Ypiranga AP
?-?
Trem-AP
20:30
Galanta
?-?
Banik Lehota Pod Vtacnikom
20:30
Fomat Martin
?-?
Nove Mesto
20:30
Malacky
?-?
MFK Dubnica nad Vahom
20:30
Slovan Duslo Sala
?-?
OK castkovce
20:30
MFK Lokomotiva Zvolen
?-?
SKF Sered
20:30
Novohrad Lucenec
?-?
MFK Snina
20:30
Jednota Banova
?-?
TJ Druzstevnik Vrakun
20:30
Stara Lubovna
?-?
Lipany
21:00
Baglan Dragons
?-?
Llanelli
21:00
Carmarthen
?-?
Taffs Well
21:00
Cwmbran Celtic
?-?
Abergavenny
21:00
Llantwit Major
?-?
Trefelin
21:00
Pontardawe Town
?-?
Abertillery Bluebirds
21:00
Bangor 1876
?-?
Ruthin Town FC
21:00
Buckley Town
?-?
Llanidloes Town
21:00
Caersws
?-?
Flint Town
21:00
Chirk AAA
?-?
Mold Alexandra
21:00
Holywell
?-?
Prestatyn Town FC
21:00
Porthmadog
?-?
Gresford
21:30
Airbus UK Broughton
?-?
Denbigh Town
21:30
Guilsfield
?-?
Llandudno
21:30
Cambrian Clydach
?-?
Ammanford
21:30
Goytre Utd
?-?
Caerau Ely
22:59
Grasshopper Nữ
?-?
Servette Nữ
00:00
Basel Nữ
?-?
Aarau Nữ
00:00
Young Boys Nữ
?-?
FC Thun Nữ
01:00
FC Luzern Nữ
?-?
Rapperswil Jona Nữ
21:00
Al-Ahly
?-?
Al Aqaba SC
21:00
Moghayer Al Sarhan
?-?
Maan
23:30
Al Hussein Irbid
?-?
AL Salt
22:00
Union Sportive Souf
?-?
ES Ben Aknoun
22:45
ASO Chlef
?-?
El Bayadh
22:59
Paradou AC
?-?
Biskra
22:59
JS Saoura
?-?
CS Constantine
00:00
ES Setif
?-?
MC Alger
19:00
Trelleborgs FF
?-?
Helsingborg
19:00
IFK Varnamo
?-?
Halmstads
21:15
Ostersunds FK
?-?
Landskrona BoIS
21:15
Hacken
?-?
Brommapojkarna
20:00
Rosenborg U19
?-?
Molde U19
21:00
Start Kristiansand U19
?-?
Viking U19
21:00
Valerenga U19
?-?
Tromso U19
21:00
Bodo Glimt U19
?-?
Stabaek U19
23:30
Sogndal U19
?-?
Aalesund FKU19
22:00
Athletic Bilbao B
?-?
UD Mutilve
22:30
CD Estebona
?-?
CD San Roque de Lepe
22:30
CD Illescas
?-?
Getafe B
22:59
Arandina
?-?
Union Langreo
22:59
Manchego Ciudad
?-?
Sevilla Atletico
23:30
Utebo FC
?-?
Valle de Egues
00:00
Ourense CF
?-?
Racing Villalbes
00:00
SD Gernika
?-?
Barakaldo CF
00:00
CF Badalona
?-?
RCD Espanyol B
20:00
Peyia 2014
?-?
Olympiakos Nicosia FC
20:00
Asil Lysi
?-?
E.N.Paralimniou
20:00
Xylotympou
?-?
Ermis Aradippou
20:00
PAEEK
?-?
MEAP Nisou
20:00
Akritas Chloraka
?-?
Digenis Morphou
20:00
ENAD Polis
?-?
PO Ahironas-Onisilos
21:00
Basuli B team
?-?
Young Boys U21
21:00
Uzi
?-?
Kreuzlingen
21:00
FC Courtetelle
?-?
FC Black Stars Basel
21:00
Breitenrain
?-?
Zurich B team
21:00
Lugano U21
?-?
FC St.Gallen U21
21:00
USV Eschen Mauren
?-?
Taverne
22:00
FC Schotz
?-?
solothurn
22:00
FC Tuggen
?-?
FC Mendrisio Stabio
22:00
Pully Football
?-?
FC Naters
22:00
Wohlen
?-?
FC Emmenbrucke
22:00
SV Hongg
?-?
FC Gossau
22:00
FC Wettswil Bonstetten
?-?
YF Juventus Zurich
22:00
FC Dietikon
?-?
Koniz
22:00
Etoile Carouge
?-?
SC Cham
22:00
FC Luzern U21
?-?
Kriens
22:00
Freienbach
?-?
FC Balzers
22:30
La Chaux-de-Fonds
?-?
Portalban/Gletterens
22:59
Rotkreuz
?-?
Muri
22:59
Monthey
?-?
Lausanne SportsU21
22:59
Yverdon II
?-?
FC Coffrane
22:59
Meyrin
?-?
US Terre Sainte
23:30
Vevey Sports
?-?
Echallens
00:00
FC Kosova Zurich
?-?
FC Linth 04
01:15
FC Sion U21
?-?
Chenois
15:00
Caboolture FC
?-?
Mitchelton FC
15:00
SWQ Thunder
?-?
Ipswich City
16:15
Broadbeach United
?-?
Logan Lightning
18:30
Zabkovia Zabki Nữ
?-?
Polonia Sroda Wlkp Nữ
19:00
Sportowa Czworka Radom Nữ
?-?
Bielawianka Bielawa Nữ
21:00
Dornbreite Lubeck
?-?
SV Preussen 09 Reinfeld
21:00
MTSV Hohenwestedt
?-?
TSV Bordesholm
21:00
Odense BK U17
?-?
Horsens U17
21:00
FC Kobenhavn U17
?-?
Midtjylland U17
21:00
Brondby IFU17
?-?
Esbjerg FB U17
21:15
AalborgU17
?-?
Sonderjyske U17
21:15
LYNGBY FODBOLD CLUB U17
?-?
Randers FC U17
21:30
Nordsjaelland U17
?-?
AGF Viby U17
21:30
Suriname U20
?-?
Turks Caicos Islands (U20)
02:00
Antigua Barbuda U20
?-?
El Salvador U20
05:00
Belize U20
?-?
Anguilla U20
05:00
ArubaU20
?-?
Barbados U20
08:00
NicaraguaU20
?-?
Cuba U20
08:00
U20 Guatemala
?-?
Curacao U20
01:00
Noroeste
?-?
Sao Bento
01:00
Primavera
?-?
Monte Azul SP
01:00
Rio Claro
?-?
Juventus SP
01:00
Esporte Clube Sao Jose SP
?-?
AA Portuguesa Santista
01:00
Capie Warrero
?-?
Linense(BRA)
03:00
Taubate
?-?
AE Velo Clube SP
05:00
Oeste
?-?
Ferroviaria SP
19:35
Al Sahel
?-?
Arar FC
19:35
Al-Nojoom
?-?
Mudhar
19:50
Al-Draih
?-?
Al Noor
20:00
Najran SC
?-?
Al-Rawdhah
20:05
Jerash FC
?-?
Al Shuaib
20:05
Bisha FC
?-?
Al-Sadd FC(SA)
20:10
Al Qous Club
?-?
Al-Saqer
20:15
Al-Ansar
?-?
Jubail
20:15
Wajj
?-?
Hottain (KSA)
20:25
Alhowra
?-?
Tuwaiq
20:30
Al-Suqoor(KSA)
?-?
Al Nairyah
03:00
Unidos do Alvorada AM
?-?
Manaus (AM)
16:00
Panserraikos U19
?-?
Asteras Tripolis U19
16:00
Atromitos U19
?-?
PAS Lamia U19
16:00
Panathinaikos U19
?-?
Aris Thessaloniki U19
16:00
Volos Nps U19
?-?
OFI Crete U19
17:00
Aris Thessaloniki U19
?-?
AEK Athens U19
17:00
PAS Lamia U19
?-?
PAOK Saloniki U19
17:00
PAS Giannina U19
?-?
Atromitos U19
17:30
Egaleo U19
?-?
Kallithea U19
18:30
OFI Crete U19
?-?
Panathinaikos U19
20:00
AE Kifisias U19
?-?
Panaitolikos U19
02:00
CRE Tocantins (GO)
?-?
Capital TO
02:00
Uniao Atletica Carmolandense/TO
?-?
Tocantinopolis
02:00
Araguaina
?-?
Bela Vista TO
02:00
Gurupi
?-?
Batalhao TO
17:00
ES Mostaganem U21
?-?
WA Mostaganem U21
17:00
RC Arba U21
?-?
MCB Oued Sly U21
17:00
SKAF Khemis Miliana U21
?-?
CR Temouchent U21
17:00
JSM Tiaret U21
?-?
ESM Kolea U21
19:00
HJK Helsinki
?-?
Ekenas IF Fotboll
02:30
Avenida RS
?-?
Sao Jose PoA RS
02:30
Gremio (RS)
?-?
Guarany de Bage
02:30
Juventude
?-?
Internacional RS
02:30
Novo Hamburgo RS
?-?
Caxias RS
02:30
Sao Luiz(RS)
?-?
Santa Cruz RS
02:30
Ypiranga(RS)
?-?
Brasil de Pelotas
20:30
SR Donaufeld Wien
?-?
Rapid Vienna (Youth)
21:00
SV Ried B
?-?
SC Gleisdorf
21:30
Union Gurten
?-?
ASK Klagenfurt
22:59
Ardagger
?-?
Wiener Viktoria
22:59
USV St. Anna
?-?
Vocklamarkt
21:00
Vikingur Olafsvik
?-?
Ellidi
22:00
HotturHuginn
?-?
Magni
22:59
Fjardabyggd Leiknir
?-?
Volsungur husavik
20:30
Polokwane City FC
?-?
Orlando Pirates
22:45
Kaizer Chiefs
?-?
Moroka Swallows
01:00
Richards Bay
?-?
Royal AM
17:00
Lazio U20
?-?
Frosinone U20
19:00
Atalanta U20
?-?
AS Roma U20
19:00
Cagliari U19
?-?
Sampdoria Youth
21:00
Bologna U20
?-?
Verona U20
02:00
AD Atletica Gloriense
?-?
America SE
02:00
Falcon FC
?-?
AD Carmopolis
22:00
Guiseley
?-?
Worksop Town
22:00
Hyde F.C.
?-?
Atherton Collieries
22:00
Lancaster City
?-?
Basford Utd
22:00
Macclesfield Town
?-?
Marine
22:00
Matlock Town
?-?
Ashton United
22:00
Bamber Bridge
?-?
Ilkeston Town
22:00
Radcliffe Borough
?-?
Morpeth Town
22:00
Bradford Park Avenue
?-?
Stafford Rangers
22:00
FC United of Manchester
?-?
Workington
22:00
Gainsborough Trinity
?-?
Whitby Town
17:00
Alemannia Aachen U19
?-?
Fortuna Dusseldorf U19
17:00
Dynamo Dresden U19
?-?
St. Pauli U19
19:00
VfB Stuttgart U19
?-?
Ingolstadt U19
19:00
Eintracht Frankfurt U19
?-?
Greuther Furth U19
20:00
VfL Osnabruck U19
?-?
Hamburger SV U19
20:00
Eintracht Braunschweig U19
?-?
Union Berlin U19
16:00
Istanbulspor U19
?-?
Trabzonspor U19
16:00
Keciorengucu U19
?-?
Sakaryaspor U19
16:00
Ankaraspor U19
?-?
Buyuksehir BLD.Spor U19
16:00
Denizlispor U19
?-?
Genclerbirligi U19
16:00
Bandirmaspor U19
?-?
Manisa Belediyespor U19
16:00
Altay Spor KulubuU19
?-?
Goztepe U19
16:00
Bursaspor U19
?-?
Caykur Rizespor U19
16:00
Ankaragucu U19
?-?
Kasimpasa U19
16:00
Yeni Malatyaspor U19
?-?
Kayserispor U19
17:00
Eyupspor U19
?-?
Boluspor U19
18:30
Umraniyespor U19
?-?
Bayrampasa U19
04:00
Club Aurora
?-?
Heredia
04:00
Sacachispas GT
?-?
Fraijanes FC
20:30
OSK Igalo
?-?
FK Podgorica
15:00
Sekhukhune United Reserves
?-?
Golden Arrows Reserves
15:00
Orlando Pirates Reserves
?-?
Amazulu Reserves
15:00
Mamelodi Sundowns Reserves
?-?
Cape Town City FC Reserves
17:00
Moroka Swallows Reserves
?-?
Royal AM Reserves
20:00
NA Hussein Dey
?-?
OM Medea
20:00
JSM Tiaret
?-?
ESM Kolea
20:00
ES Mostaganem
?-?
WA Mostaganem
20:00
RC Kouba
?-?
ASM Oran
20:00
SC Mecheria
?-?
GC Mascara
20:00
RC Arba
?-?
MCB Oued Sly
20:00
SKAF Khemis Melina
?-?
CRB Temouchent
22:30
Mons Calpe SC
?-?
Lions Gibraltar
01:30
Glacis United
?-?
St Joseph's FC
20:30
Karnataka State FA
?-?
Maharashtra FA
20:00
Mamelodi Sundowns
?-?
TP Mazembe Englebert
20:00
Pyramids FC
?-?
F.C. Nouadhibou
22:59
Wydad Casablanca
?-?
ASEC MIMOSAS
22:59
Simba Sports Club
?-?
Galaxy
02:00
Esperance Sportive de Tunis
?-?
Al-Hilal Omdurman
02:00
Petro Atletico de Luanda
?-?
ES du Sahel
14:00
Wofoo Tai Po
?-?
Eastern A.A Football Team
14:00
U23 Hồng Kông
?-?
Southern District
12:00
Daejeon Korail
?-?
Gangneung City
12:00
Gyeongju KHNP
?-?
Paju Citizen FC
12:00
Hwaseong FC
?-?
Daegu FC II
12:00
Pocheon FC
?-?
Siheung City
13:00
Yeoju Sejong
?-?
Mokpo City
12:00
Yangpyeong
?-?
Ulsan Citizens
12:00
Busan Transportation Corporation
?-?
Chuncheon Citizen
12:00
Gimhae City
?-?
Changwon City
20:00
Sassari Torres
?-?
Pescara
22:15
Vis Pesaro
?-?
Pontedera
22:15
Fermana
?-?
Olbia
22:15
JuventusU23
?-?
Gubbio
00:30
Arezzo
?-?
Ancona
00:30
Atalanta U23
?-?
Novara
00:30
Pro Vercelli
?-?
Mantova
00:30
Triestina
?-?
Legnago Salus
00:30
FB Brindisi 1912
?-?
Messina
02:45
AS Sorrento Calcio
?-?
Potenza
02:45
Benevento
?-?
Foggia
02:45
Perugia
?-?
Recanatese
02:45
Crotone
?-?
Giugliano
22:00
Elva
?-?
JK Welco Elekter
22:00
Harju JK Laagri
?-?
Viimsi MRJK
00:00
Flora Tallinn II
?-?
Paide Linnameeskond B
06:00
Nautico (PE)
?-?
Afogados da Ingazeira FC
02:30
Santa Cruz PE
?-?
Central SC
19:00
Hannover 96 Am
?-?
Hamburger SV (Youth)
19:00
Phonix Lubeck
?-?
SC Spelle-Venhaus
19:00
VSG Altglienicke
?-?
Hansa Rostock II
19:00
SV Babelsberg 03
?-?
Berliner FC Dynamo
19:00
Carl Zeiss Jena
?-?
Hertha BSC Berlin Youth
20:00
Vfr Aalen
?-?
FSV Mainz 05 (Youth)
20:00
Wacker Burghausen
?-?
TSV Buchbach
20:00
Bahlinger
?-?
Freiberg
20:00
Rot-Weiss Ahlen
?-?
SV Lippstadt
20:00
Monchengladbach AM.
?-?
Wegberg-Beeck
20:00
Eintracht Frankfurt (Youth)
?-?
Hessen Kassel
20:00
SV Schalding Heining
?-?
Bayern Munchen (Youth)
20:00
Bocholt FC
?-?
SSVg Velbert
20:00
FSV Frankfurt
?-?
Astoria Walldorf
20:00
Schweinfurt 05 FC
?-?
FC Memmingen
20:00
Duren
?-?
Wiedenbruck
20:00
Fortuna Dusseldorf (Youth)
?-?
Gutersloh
20:00
TSG Hoffenheim (Youth)
?-?
TuS Koblenz
20:00
DJK Vilzing
?-?
FC Augsburg II
20:00
Fortuna Koln
?-?
Rot-Weiss Oberhausen
20:00
TSV Schott Mainz
?-?
FC 08 Hombrug
20:00
Wurzburger Kickers
?-?
SpVgg Ansbach
20:00
SV Rodinghausen
?-?
Alemannia Aachen
20:00
Stuttgarter Kickers
?-?
TSV Steinbach Haiger
20:00
Eintracht Bamberg
?-?
Greuther Furth (Youth)
20:00
Holstein Kiel II
?-?
SV Drochtersen/Assel
21:00
Eimsbutteler TV
?-?
SV Meppen
22:00
FC Lokomotive Leipzig
?-?
Chemnitzer
22:00
SSV Jeddeloh
?-?
ETSV Weiche Flensburg
00:00
TuS Blau-Weiss Lohne
?-?
FC Kilia Kiel
05:00
Novoperario MS
?-?
Dourados
22:00
Lierse
?-?
Francs Borains
02:00
KMSK Deinze
?-?
Anderlecht II
02:00
KVSK Lommel
?-?
RFC de Liege
08:00
AFF Guatemala
?-?
Chimaltenango FC
19:30
Club Brugge (W)
?-?
Racing Genk (W)
01:00
KV Mechelen (W)
?-?